คุณอยู่ที่: หน้าแรก ประชาสัมพันธ์ :: ร่วมพิธีพระราชทานเพลิงศพ พระครูประสิทธิ์วุฒิกร อดีตเจ้าคณะตำบลปราณบุรี
:: ร่วมพิธีพระราชทานเพลิงศพ พระครูประสิทธิ์วุฒิกร อดีตเจ้าคณะตำบลปราณบุรีอัพเดตล่าสุดเมือ: 07 พฤษภาคม 2566 | เผยแพร่เมื่อ: 07 พฤษภาคม 2566 | เขียนโดย kroonoh | จำนวนผู้เข้าชม : 105วันที่ 7 พฤษภาคม 2566 ผู้บริหาร พร้อมด้วยคณะครู และบุคลากรโรงเรียนเมืองปราณบุรี ร่วมพิธีพระราชทานเพลิงศพ พระครูประสิทธิ์วุฒิกร อดีตเจ้าคณะตำบลปราณบุรี อดีตเจ้าอาวาสวัดปราณบุรี ณ วัดปราณบุรี