คุณอยู่ที่: หน้าแรก
ประชาสัมพันธ์
:: พิธีมอบประกาศนียบัตรนักเรียน ชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 3 และมัธยมศึกษาปีที่ 6 ที่สำเร็จการศึกษา ปีการศึกษา 2566
![](/mbhome/media/system/images/arrow.png)
![](/mbhome/media/system/images/arrow.png)
วันที่ 29 มีนาคม 2567 โรงเรียนเมืองปราณบุรี จัดพิธีมอบประกาศนียบัตรนักเรียน ชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 3 และมัธยมศึกษาปีที่ 6 ที่สำเร็จการศึกษา ปีการศึกษา 2566 โดยมี นางสาวอังคณา ปานประเสริฐ ผู้อำนวยการโรงเรียน เป็นประธานในพิธีมอบประกาศนียบัตร #ขอแสดงความยินดี กับความสำเร็จของ ลูก ม.บ. ทุกคน ขอให้เป็นคนดี มีความเจริญก้าวหน้าและประสบความสำเร็จในชีวิตตามวิถีของตนเอง
ณ หอประชุมโรงเรียนเมืองปราณบุรี