คุณอยู่ที่: หน้าแรก
ประชาสัมพันธ์
:: อบรมเชิงปฏิบัติการ งานประกันคุณภาพภายในสถานศึกษา และการปรับปรุงพัฒนาหลักสูตรสถานศึกษา
![](/mbhome/media/system/images/arrow.png)
![](/mbhome/media/system/images/arrow.png)
วันที่ 8 พฤษภาคม 2567 โรงเรียนเมืองปราณบุรี จัดการอบรมเชิงปฏิบัติการ งานประกันคุณภาพภายในสถานศึกษา และการปรับปรุงพัฒนาหลักสูตรสถานศึกษา ปีการศึกษา 2567 เพื่อส่งเสริมให้ครูและบุคลากรทางการศึกษาได้มีความรู้ความเข้าใจ ในกระบวนการประกันคุณภาพภายในสถานศึกษา และการนำหลักสูตรสถานศึกษาไปใช้ในการจัดการเรียนการสอน โดยได้รับเกียรติจาก นายสุชาติ เขียวสอาด ศึกษานิเทศก์ สพม.ประจวบคีรีขันธ์ เป็นวิทยากรการอบรม ณ ห้องประชุมราชพฤกษ์